Gossips, Viral & Fun News – വൈറൽ വാർത്തകൾ

 • തന്റെ കാമുകനുമായുള്ള ബന്ധം സംസാരവിഷയമാക്കാന്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ല; തുറന്നടിച്ച് നടി രാകുല്‍ പ്രീത് സിംഗ് May 22, 2022
  ബോളിവുഡിലും തെന്നിന്ത്യയിലും ഒരുപോലെ തിളങ്ങുന്ന താരസുന്ദരിയാണ് രാകുല്‍ പ്രീത് സിംഗ്. അഭിനയപ്രാധാന്യമുളള വേഷങ്ങളേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ ഗ്ലാമര്‍ റോളുകള്‍ ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് നടി തിളങ്ങിയത്. തെന്നിന്ത്യന്‍ സൂപ്പര്‍ താരങ്ങളുടെ സിനിമകളിലൂടെയാണ് നടി വെള്ളിത്തിരയില്‍ സജീവമായത്. തെലുങ്ക്, തമിഴ് ഭാഷകളിലൂടെ ജനപ്രീതി നേടിയ രാകുല്‍ പ്രീത് സിംഗ് പിന്നീട് ബോളിവുഡ് സിനിമകളിലും മുന്‍ […]
 • ബോളിവുഡ് നടന്‍ അഭയ് ഡിയോള്‍ വിവാഹിതനാകുന്നു May 18, 2022
  ബോളിവുഡില്‍ അടുത്ത കാലത്തായി വിവാഹങ്ങളുടെ കാലമാണ്. രണ്‍ബീറിന്റെയും ആലിയയുടെയും വിവാഹം കെങ്കേമമായി തന്നെയായിരുന്നു ബോളിവുഡ് മാധ്യമങ്ങള്‍ ആഘോഷിച്ചത്. നടി സൊണാക്ഷി സിന്‍ഹയും ഉടന്‍ വിവാഹിതയാകുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. ഇപ്പോള്‍ ഇതാ ബോളിവുഡിലെ ക്രോണിക് ബാച്ചിലര്‍ അഭയ് ഡിയോളും വിവാഹത്തിനായി തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്. താന്‍ വിവാഹിതനാകാന്‍ പോകുന്നുവെന്ന് മാധ്യമങ്ങളോട […]
 • 'ബിക്കിനി ധരിക്കാനും ചുംബിക്കാനും തയ്യാർ'; എന്നിട്ടും ബോളിവുഡിൽ നിന്നും സാമന്തയ്ക്ക് അവസരങ്ങൾ വരുന്നില്ല! May 17, 2022
  വിവാഹമോചനത്തിന് ശേഷം സാമന്തയുടെ നല്ല കാലമാണ്. സൗത്ത് ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും തിരക്കുള്ള നായികയാണിപ്പോൾ സാമന്ത. ഫാമിലി മാൻ 2വിലെ പ്രകടനത്തിന് ശേഷമാണ് സാമന്തയെ ബോളിവുഡ് ശ്രദ്ധിച്ച് തുടങ്ങിയത്. നിരവധി അവസരങ്ങൾ സാമന്തയ്ക്ക് ബോളിവുഡിൽ നിന്നും ലഭിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും ഒന്നും ഇതുവരെ സിനിമയായി പരിണമിച്ചിട്ടില്ല. അടുത്തിടെ നടി താപ്സി പന്നുവിന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ഔട്ട് സൈഡേഴ്സ […]
 • 'വിവാഹജീവിതം ഒരു അടഞ്ഞ അധ്യായം'; ഭാര്യയുമായുള്ള ബന്ധം തുടരാന്‍ താത്പര്യമില്ലെന്ന് നടന്‍ ഇമ്രാന്‍ ഖാന്‍ May 16, 2022
  ജാനേ തൂ യാ ജാനേ നാ എന്ന ആദ്യ ചിത്രത്തിലൂടെ തന്നെ ബോളിവുഡില്‍ താരമായ നടനാണ് ഇമ്രാന്‍ ഖാന്‍. ജെനീലിയ ഡിസൂസ നായികയായ ഈ ചിത്രം സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റായിരുന്നു. ആമിര്‍ ഖാന്റെ മരുമകന്‍ കൂടിയായ ഇമ്രാന്‍ ബാലതാരമായാണ് സിനിമയിലെത്തിയത്. നിരവധി ചിത്രങ്ങളില്‍ പിന്നീട് ഇമ്രാന്‍ നായകവേഷത്തിലെത്തി. ഇതിനിടെയായിരുന്നു ഇമ്രാന്‍ ഖാന്റെ വിവാഹം.2011-ല്‍ തന്റെ ബാല്യകാലസുഹൃത്ത് അവന്തിക മാ […]
 • ഒരേ സമയം എട്ട് സീരിയലുകളിൽ അഭിനയിച്ചിരുന്ന നടി, അഭിനയം നിർത്തിയതിനെ കുറിച്ച് മായ മൗഷ്മി! May 12, 2022
  1999-2005 കാലയളവിൽ മലയാളികളെ പൊട്ടിച്ചിരിപ്പിച്ച ടെലിവിഷൻ സീരിയലാണ് പകിട പകിട പമ്പരം. ദൂരദർശനിൽ ബുധനാഴ്ചകളിലാണ് സീരിയൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്തിരുന്നത്. അവതരണത്തിലും അഭിനയത്തിലും വ്യത്യസ്തത പുലർത്തിയ സീരിയൽ പ്രേക്ഷകർ വേ​ഗത്തിൽ ഏറ്റെടുത്തു. പ്രായഭേദമന്യേ ടിവിക്ക് മുമ്പിൽ ആളുകൾ സ്ഥാനം പിടിച്ചതോടെ റേറ്റിങ് റെക്കോർ‌ഡുകളിൽ പമ്പരം പുതുചരിത്രം എഴുതി. പമ്പരമായി തുടങ്ങി പകിട […]

 • June 2022 Vrat And Festivals : ജൂണ്‍ മാസത്തിലെ പ്രധാന വ്രതാനുഷ്ഠാനങ്ങളും ഉത്സവങ്ങളും May 26, 2022
  മെയ് മാസം അതിന്റെ അവസാനത്തോട് അടുക്കുകയാണ്. പുതിയ മാസമായ ജൂണിലേക്ക് കടക്കുകയാണ് നാം. ജ്യേഷ്ഠ മാസത്തിലെ ശുക്ല പക്ഷത്തിന്റെ രണ്ടാം ദിവസമായ ബുധനാഴ്ച മുതല്‍ ജൂണ്‍ മാസം ആരംഭിക്കുന്നു. ഇതോടൊപ്പം സര്‍വാര്‍ത്ത സിദ്ധി യോഗവും ഈ ദിനത്തിലുണ്ടാകും. ഈ മാസം രണ്ട് ഏകാദശികള്‍ വരുന്നുണ്ട്. ഇതുകൂടാതെ, ഗ്രഹങ്ങളുടെ രാശിമാറ്റങ്ങളും ഈ മാസത്തില്‍ സംഭവിക്കാന്‍ പോകുന്നു. 2022 ജൂണ്‍ […]
 • ദാരിദ്ര്യത്തിലേക്ക് നയിക്കും പണം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന രീതി: വാസ്തു പ്രകാരം May 25, 2022
  വാസ്തു ശാസ്ത്രത്തിന് വളരെയധികം പ്രാധാന്യം കൊടുക്കുന്നവരാണ് നമ്മളില്‍ നല്ലൊരു വിഭാഗവും. എന്നാല്‍ പലപ്പോഴും പണത്തിന്റെ കാര്യത്തില്‍ ചില തെറ്റുകള്‍ നമ്മള്‍ വരുത്തുന്നുണ്ട്. ഇതില്‍ ഒന്നാണ് പണം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന രീതി പോലും. പണം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന രീതിയില്‍ നമ്മള്‍ വരുത്തുന്ന ചില തെറ്റുകള്‍ പലപ്പോഴും നമ്മുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ദാരിദ്ര്യത്തെ കൂട്ടിക്കൊണ്ട് വരുന്നു. വ […]
 • ഉറങ്ങുമ്പോള്‍ വാസ്തുപ്രകാരം ഇവയൊന്നും അടുത്ത് വേണ്ട: ദോഷമാണ് ഫലം May 20, 2022
  വാസ്തു ശാസ്ത്രത്തിന് വളരെയധികം പ്രാധാന്യമുള്ള ഒരു ഘട്ടത്തിലാണ് നാം ജീവിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഓരോ കാര്യം ചെയ്യുമ്പോഴും പലരും വാസ്തു ശ്രദ്ധിക്കുന്നു. വീട് വെക്കുമ്പോഴും സ്ഥലം വാങ്ങുമ്പോഴും അല്ലെങ്കില്‍ കട്ടിള വെക്കുമ്പോഴും ഉറങ്ങുന്ന ദിക്ക് പോലും വാസ്തുപ്രകാരമെങ്കില്‍ ഫലം മികച്ചതായിരിക്കും. എന്നാല്‍ ഉറങ്ങുമ്പോള്‍ നാം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായ ചില കാര്യങ്ങള്‍ ഉണ്ട് […]
 • വാസ്തുപ്രകാരം വീട്ടില്‍ ഫര്‍ണിച്ചര്‍ വയ്‌ക്കേണ്ടത് ഇങ്ങനെ May 19, 2022
  ജീവനുള്ളതും അല്ലാത്തതുമായ എല്ലാ വസ്തുക്കളും ഊര്‍ജ്ജം ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നവയാണ്. സ്ഥലങ്ങളുമായും ദിശകളുമായും പരസ്പര ബന്ധമുള്ള ഈ ഊര്‍ജ്ജം പുരാതന വാസ്തു ശാസ്ത്രത്തിന്റെ ഒരു പ്രധാന ഭാഗമാണ്. ഫര്‍ണിച്ചറുകള്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നത് പോലും ഒരു വീടിന്റെ അന്തരീക്ഷത്തെ സ്വാധീനിക്കുന്നതില്‍ ഒരു പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കുന്നു. Most read: വാസ്തുപ്രകാരം ഇവ ചെയ്താല്‍ ആത്മവിശ്വാസം വളരും ജീവിത വ […]
 • രാശിപ്രകാരം ഭാഗ്യാനുഭവത്തിനായി നിങ്ങള്‍ പരിപാലിക്കേണ്ട ചെടി May 19, 2022
  ഭാഗ്യ നിര്‍ഭാഗ്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് പലപ്പോഴായി ചര്‍ച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്നുണ്ട്. ഓരോ തരത്തിലാണ് നമ്മളോരോരുത്തരുടേയും ഭാഗ്യാനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടാവുന്നത്. എന്നാല്‍ ഓരോ രാശിക്കാരുടേയും ഭാഗ്യം തെളിയുന്നതിനുംഭാഗ്യാനുഭവത്തിനും വേണ്ടി ചില ചെടികള്‍ നട്ട് പിടിപ്പിക്കാവുന്നതാണ്. കാരണം നിങ്ങളുടെ ഭാഗ്യാനുഭവത്തിന് വേണ്ടി ഏത് ചെടിയെയാണ് പരിപാലിക്കേണ്ടത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. രസകരമായ ഒ […]
 • 12 രാശിയിലും ഉറക്കത്തിന്റെ രീതി നിങ്ങളെക്കുറിച്ച് പറയുന്നു May 17, 2022
  ഉറക്കം എന്നത് മനുഷ്യന്റെ അത്യന്താപേക്ഷിതമായ ഒരു കാര്യമാണ്. ഒരിക്കലും ഉറക്കത്തെ നമുക്ക് തടസ്സപ്പെടുത്താന്‍ സാധിക്കില്ല. ഒരു ദിവസം ഉറങ്ങിയില്ലെങ്കില്‍ പോലും അത് നമ്മുടെ ശാരീരിക മാനസിക ആരോഗ്യത്തെ വളരെയധികം വെല്ലുവിളിയില്‍ ആക്കുന്നുണ്ട്. ഉറക്കത്തിന്റെ രീതി പോലും എല്ലാവരിലും വ്യത്യസ്തമാണ്. ഓരോ രാശിക്കാരിലും ഇത് ഓരോ തരത്തിലുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ കൊണ്ട് വരുന്നുണ്ട്. നിങ് […]
 • വാസ്തുപ്രകാരം ഇവ ചെയ്താല്‍ ആത്മവിശ്വാസം വളരും ജീവിത വിജയവും May 13, 2022
  ആത്മവിശ്വാസം എന്നത്, നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം വിധിയിലും കഴിവുകളിലും വിശ്വസിക്കുകയും സ്വയം യോഗ്യനാണെന്ന് കരുതുകയും സ്വയം അംഗീകരിക്കുകയും ചെയ്യുകയുമാണ്. നിങ്ങളുടെ സ്‌കൂള്‍ കാലഘട്ടം മുതല്‍ നിങ്ങളുടെ കരിയര്‍ വരെ ജീവിതത്തില്‍ എല്ലായിടത്തും ഇത് ആവശ്യമാണ്. ജീവിതത്തില്‍ വിജയിക്കാന്‍ ആത്മവിശ്വാസം അത്യന്താപേക്ഷിതമാണ്. പലപ്പോഴും, കഠിനാധ്വാനത്തിന് ശേഷവും നിങ്ങള്‍ക്ക് വിജയം നേട […]
 • #RealHai: ജോഷ് ചാലഞ്ചില്‍ പങ്കെടുക്കൂ, IIFA 2022ലേക്ക് പോകാനുള്ള അവസരം നേടൂ May 12, 2022
  ഡെയിലി ഹണ്ടിന്റെ ജനപ്രിയ വീഡിയോ ആപ്പായ ജോഷ്, അതിന്റെ നവോന്മേഷദായകമായ ഉള്ളടക്കം കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയത്തില്‍ ഒരു പ്രത്യേക ഇടം നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് അവരുടെ സര്‍ഗ്ഗാത്മക കഴിവുകള്‍ പ്രകടിപ്പിക്കാനുള്ള അവസരം നല്‍കുന്ന ജോഷ് ആപ്പ്, വളര്‍ന്നുവരുന്ന പ്രതിഭകള്‍ക്ക് അവരുടെ ഏറ്റവും വലിയ സ്വപ്നങ്ങള്‍ സാക്ഷാത്കരിക്കുന്നതിനുള്ള മികച്ച വേദി കൂടിയാണ്. ഈ