Gossips, Viral & Fun News – വൈറൽ വാർത്തകൾ

 • ദയ അശ്വതി രണ്ടാമതും വിവാഹിതയായി; ഭര്‍ത്താവിനൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങളുമായി താരം, ആരാധകര്‍ കാത്തിരുന്ന ഉണ്ണി ഇതാണ് April 9, 2021
  ബിഗ് ബോസ് താരം ദയ അശ്വതി രണ്ടാമതും വിവാഹിതയായി. മുന്‍പ് പല തവണ താന്‍ വിവാഹിതയാവുമെന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നെങ്കിലും പിന്നീടത് മാറ്റി പറഞ്ഞു. ഇപ്പോഴിതാ ഭര്‍ത്താവിനൊപ്പം നില്‍ക്കുന്ന പുത്തന്‍ ചിത്രങ്ങളുമായി വന്നതോടെയാണ് ദയയുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞെന്ന കാര്യം പുറംലോകം അറിയുന്നത്. ഇതോടെ ആശംസകള്‍ അറിയിച്ച് ആരാധകരും എത്തി. സാരി അഴകിൽ സുന്ദരിയായി കീർത്തി സുരേഷ്, കടൽ തീരത്ത് നിന്നു […]
 • ആദ്യ സ്ഥാനത്ത് മണിക്കുട്ടൻ, നാലാമത് സായ്; ബിഗ് ബോസ് സീസൺ 3യിലെ ടോപ്പ് 5 മത്സരാർഥികൾ... April 5, 2021
  ബിഗ് ബോസ് സീസൺ 3 സംഭവ ബഹുലമായി മുന്നേറുകയാണ്. ഫെബ്രുവരി 14 ന് ആരംഭിച്ചഷോ ഇപ്പോൾ 50 ദിവസം പിന്നിട്ടിരിക്കുകയാണ്. മോഹൻലാലിനോടൊപ്പം മത്സരാർഥികൾ 50ാം ദിവസം ആഘോഷിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ദിവസം കൂടുന്തോറും മത്സരവും കടുക്കുകയാണ്. കടുപ്പമുള്ള ടാസ്ക്കുകളാണ് മത്സരാർഥികൾക്കായി ബിഗ് ബോസ് നൽകുന്നത്. 100 ദിവസം എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് മത്സരാർഥികൾ ഹൗസിനുള്ളിൽ നിൽക്കുന […]
 • മിനിസ്ക്രീനിൽ ചുവട് വയ്ക്കാൻ പൃഥ്വിരാജ്, റിയാലിറ്റി ഷോ അവതാരകനായി നടൻ എത്തുന്നു April 5, 2021
  യൂത്തും കുടുംബപ്രേക്ഷകരും ഒരുപോലെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന താരമാണ് പൃഥ്വിരാജ്. 2002ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ നക്ഷത്രക്കണ്ണുള്ള രാജകുമാരൻ അവനുണ്ടൊരു രാജകുമാരി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ വെള്ളിത്തിരയിൽ എത്തിയ താരം ഇന്ന് ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന പേരുകളിൽ ഒന്നാണ്. നടൻ എന്നതിൽ ഉപരി പൃഥ്വിരാജ് മികച്ച സംവിധായകൻ കൂടിയാണ്. ലൂസിഫർ എന്ന ഒറ്റ ചിത്രം കൊണ്ട് തന്നെ അദ്ദേഹം അത് തെളിയിക്കുകയായി […]
 • പിണക്കം മാറാനായി ഒരു മുറിയിൽ പൂട്ടിയിട്ടു, ശ്രീദേവിയും ജയപ്രദയും തമ്മിലുള്ള പ്രശ്നത്തിന്റെ കാരണം? April 4, 2021
  തെന്നിന്ത്യയിലും ബോളിവുഡിലും ഒരുപോലെ ആരാധകരുള്ള താരങ്ങളാണ് ശ്രീദേവിയും ജയപ്രദയും. ഒരേകാലഘട്ടത്തിലായിരുന്നു ഇരുവരും സിനിമയിൽ തിളങ്ങി നിന്നത് . ഇന്ത്യൻ സിനിമയുടെ താരറാണിമാരായിരുന്നുവെങ്കിലും ഇരുവരും അത്ര നല്ല ബന്ധത്തിലായിരുന്നില്ല. ഇവർ തമ്മിലുളള പിണക്കം അന്ന് ബോളിവുഡിൽ പരസ്യമായ രഹസ്യമായിരുന്നു. വളരെ കാലം നീണ്ടു നിൽക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിൽ   ഇ […]
 • പുറത്തു പോയ രമ്യ പണിക്കർ വീണ്ടും ബിഗ് ബോസ് ഹൗസിൽ, ഷോയിൽ വൻ ട്വിസ്റ്റ്... April 3, 2021
  പ്രേക്ഷകർ ഏറെ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയാണ് ബിഗ് ബോസ് സീസൺ 3. കൊവിഡ് മാനദണ്ഡം പാലിച്ച് ആരംഭിച്ച ഷോ 50 ദിവസങ്ങളിലേയ്ക്ക് അടുക്കുകയാണ്. ദിവസങ്ങൾ കൂടുന്തോറും കളിയും മുറുകുകയാണ്. നാടകീയ സംഭവങ്ങളാണ് ഹൗസിനുള്ളിൽ സംഭവിക്കുന്നത്.  പച്ചയിൽ അതീവ ഗ്ലാമറസായി നടി മാളവിക മോഹനൻ, ചിത്രം കാണൂ ഫെബ്രുവരി 14 ന് പതിനാല് മത്സരാർഥികളുമായിട്ടാണ് ഷോ ആരംഭിക്കുന്നത […]

 • റമദാന്‍ 2021: വ്രതശുദ്ധിയില്‍ പുണ്യമാസം അറിഞ്ഞിരിക്കാം ഇതെല്ലാം April 20, 2021
  ഈ വര്‍ഷം ഏപ്രില്‍ 12 തിങ്കളാഴ്ച മുതല്‍ മെയ് 11 ചൊവ്വാഴ്ച വരെ മുസ്ലീങ്ങള്‍ വിശുദ്ധ റമദാന്‍ മാസത്തിന് തുടക്കമായി. റമദാനിലെ അവസാന ദിവസത്തെ ഈദ്-ഉല്‍-ഫിത്തര്‍ എന്ന് വിളിക്കുന്നു, ഇത് ഇസ്ലാമിലെ ഏറ്റവും വിശുദ്ധ ദിനമായാണ് കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത്. ഈ വിശുദ്ധ മാസത്തിന്റെ പ്രാധാന്യം എന്താണെന്നതിനെക്കുറിച്ച് നാം അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടതാണ്. ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ അറിയുന്നതിനും ജ […]
 • പുരാണങ്ങള്‍ പണ്ടേ പറഞ്ഞു; കലിയുഗത്തില്‍ ഇതൊക്കെ നടക്കുമെന്ന് April 20, 2021
  നമ്മളെല്ലാവരും വിശ്വസിക്കുന്നൊരു കാര്യമുണ്ട്. ഒരു ദിവസം, ഭൂമിയിലെ ജീവന്‍ അവസാനിക്കുമെന്നും നമുക്കു ചുറ്റുമുള്ളതെല്ലാം തകര്‍ന്നടിയുമെന്നും ഭൂമി തരിശുനിലമായി മാറുമെന്നും പലരും വിശ്വസിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഭൂമിയുടെ നാശത്തെക്കുറിച്ച് വിശ്വസനീയമായ ഒരു സത്യവും എവിടെയും കണ്ടെത്താന്‍ കഴിയില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ഹിന്ദു പുരാണങ്ങളില്‍ ഭൂമിയുടെ നാശത്തെക്കുറിച്ച് പ്രതി […]
 • നിങ്ങള്‍ ജനിച്ച ദിനമേത്; ആഴ്ചയില്‍ ഏഴ് ദിവസത്തില്‍ ജന്മദിനം നോക്കിയാല്‍ ഭാവി അറിയാം April 16, 2021
  ജനിച്ച ദിവസം നിങ്ങളുടെ ഭാവി ജീവിതത്തെ സ്വാധീനിക്കുന്നതാണ്. ജനിച്ച ദിവസവും സമയവും തീയ്യതിയും എല്ലാം നമ്മുടെ ഭാവി ജീവിതത്തെ സ്വാധീനിക്കുന്ന ഒന്നാണ് എന്ന കാര്യത്തില്‍ സംശയം വേണ്ട. നിങ്ങള്‍ ജനിച്ച ദിവസം നോക്കി നിങ്ങളുടെ ഭാവി എന്താണ് എന്ന് തീരുമാനിക്കുന്നതിന് നമുക്ക് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. ഇതനുസരിച്ച് വിവാഹിതരോ വിവാഹിതരല്ലാത്തവരോ ഇത്തരം കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് അറിഞ്ഞിരിക […]
 • Happy Ram Navami 2021 Wishes : രാമ നവമി നാളില്‍ പ്രിയപ്പെട്ടവര്‍ക്ക് ഈ സന്ദേശങ്ങള്‍ April 16, 2021
  എല്ലാ ഹിന്ദു മതവിശ്വാസികളും ആഘോഷിക്കുന്ന അഞ്ച് പ്രധാന വിശുദ്ധ ഉത്സവങ്ങളിലൊന്നാണ് രാമ നവമി. ശ്രീരാമന്റെ ജന്മദിനമാണ് ഈ ദിവസം അടയാളപ്പെടുത്തുന്നത്. ചൈത്ര മാസത്തില്‍ ശുക്ലപക്ഷത്തിന്റെ ഒമ്പതാം ദിവസമാണ് ആചരിക്കുന്നത്. ഈ വര്‍ഷം രാമ നവമി ഉത്സവം വരുന്നത് 2021 ഏപ്രില്‍ 21 ബുധനാഴ്ചയാണ്. ഈ ദിവസം ഭക്തര്‍ രാമായണം, ശ്രീമദ് ഭാഗവതം തുടങ്ങിയ ഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ വായിക്കുന്നു. ശ്രീരാമ […]
 • മുഖത്തെ ചുളിവുകള്‍ നിസ്സാരമല്ല; ദാമ്പത്യം, സാമ്പത്തികം, ഐശ്വര്യം ഒറ്റനോട്ടത്തിലറിയാം മുഖം നോക്കി April 16, 2021
  മുഖം മനസ്സിന്റെ കണ്ണാടിയാണ് എന്നാണ് ചൊല്ല്. നമുക്ക് എന്ത് പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ ഉണ്ടെങ്കിലും അത് മുഖത്ത് നിന്ന് വായിച്ചെടുക്കാം. അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് മുഖത്ത് നോക്കി നമുക്ക് പല കാര്യങ്ങളും പറയാന്‍ സാധിക്കുന്നത്. മുഖത്ത് നോക്കി നമ്മള്‍ മനസ്സിലാക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങള്‍ ഉണ്ട്. നെറ്റിയിലെ വരയും ചുളിവുകളും നിങ്ങള്‍ക്ക് എന്തൊക്കെയാണ് സ്വഭാവത്തെക്കുറിച്ചും ജീവിതത്തെക്കുറിച്ചു […]
 • Happy Ramadan 2021 Wishes : പ്രിയപ്പെട്ടവര്‍ക്ക് റംസാന്‍ ആശംസകള്‍ കൈമാറാം April 16, 2021
  റമദാന്‍ മാസം ഇസ്ലാം മതവിശ്വാസികള്‍ക്ക് വളരെ പ്രത്യേകമാണ്. 2021 ല്‍, റമദാന്‍ ഏപ്രില്‍ 14 മുതല്‍ ആരംഭിക്കും. എല്ലാ മുസ്ലിം സഹോദരങ്ങളും അടുത്ത മുപ്പത് ദിവസത്തേക്ക് വ്രതാനുഷ്ഠാനത്തോടെ ഉപവസിക്കും. പരിശുദ്ധ ഖുറാന്‍ അവതരിച്ച മാസമാണ് ഈദ്മാസം. ഇസ്ലാം മതവിസ്വാസികളുടെ വിശ്വാസപ്രകാരം ഇസ്ലാമിന്റെ പഞ്ചസ്തംഭങ്ങളില്‍ നാലാമത്തേതായ വ്രതാനുഷ്ഠാനം ഈ മാസത്തിലാണ്. അള്ളാഹുവിന്റെ അ […]
 • കൈയ്യിന്റെ വലിപ്പം പറയും രഹസ്യങ്ങള്‍; കൈ ചെറുതെങ്കില്‍ ഫലം ഇതാണ് April 15, 2021
  ഏത് തരത്തിലുള്ള കൈയാണ് നിങ്ങളുടേത്. വലുതോ അതോ ചെറുതോ, എന്താണ് വലിയ കൈ ഉള്ളവരെ കാത്തിരിക്കുന്നത്, എന്താണ് ചെറിയ കൈ ഉള്ളവരെ കാത്തിരിക്കുന്നത്. ഇത് രണ്ടും അറിയുന്നതിന് താല്‍പ്പര്യമില്ലേ? കൈയ്യിന്റെ വലിപ്പം നമ്മളില്‍ ഓരോരുത്തരിലും ഓരോ തരത്തിലാണ്. ചിലര്‍ക്ക് വലിയ കൈകളായിരിക്കും. വലിയ വിരലുകളും ആയിരിക്കും. എന്നാല്‍ അതേ സമയം ചിലര്‍ക്ക് ചെറിയ കൈകളും ചെറിയ വിരലുകളും […]
 • Ambedkar Jayanti 2021: അംബേദ്കര്‍ ജയന്തി; അറിഞ്ഞിരിക്കണം ഇതെല്ലാം April 14, 2021
  ബി ആര്‍ അംബേദ്കറുടെ 130-ാം ജന്മവാര്‍ഷികം രാജ്യം ഇന്ന് വളരെ ഊഷ്മളമായി ആഘോഷിക്കുന്നു. ഇന്ത്യന്‍ ഭരണഘടനയുടെ ശില്പിയെന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന ബി ആര്‍ അംബേദ്കര്‍ ദലിതരുടെയും സ്ത്രീകളുടെയും തൊട്ടുകൂടാത്തവരുടെയും ഉന്നമനത്തിനായി അശ്രാന്തമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ 130-ാം ജന്മവാര്‍ഷികത്തില്‍, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രസിദ്ധമായ 10 പ്രസ്താവനകള്‍ നോക്കാവുന്നതാ […]