Bollywood -Hollywood – ബോളിവുഡ് – ഹോളിവുഡ് വാർത്ത


Unable to display feed at this time. Unable to display feed at this time.
 • കലിപ്പടങ്ങി, ഇപ്പോൾ പഞ്ചപാവം; ലൈ​ഗറിന്റെ പരാജയത്തോടെ വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയ്ക്ക് സംഭവിച്ചത് October 11, 2022
  തെന്നിന്ത്യയിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് അലയൊലികൾ സൃഷ്ടിച്ച നടനാണ് വിജയ് ദേവരകൊണ്ട. 2017 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ അർജുൻ റെഡി എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയുടെ കരിയർ മാറി മറിയുന്നത്. പ്രണയം നഷ്ടപ്പെട്ട യുവാവിനെ മികച്ച രീതിയിൽ ബി​ഗ് സ്ക്രീനിലെത്തിച്ച വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയുടെ പ്രകടനവും സിനിമയിലെ സ്റ്റെെലും ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു. തമിഴ്, ഹിന്ദി ഭാഷകളിലേക്കും സിനിമ റീമേക്ക് ച […]
 • 'നീ പലർക്കും മാതൃകയാണ്, നിന്റെ പാത പലരും പിന്തുടരുന്നുണ്ട്'; നാളുകൾക്ക് ശേഷം സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ സാമന്ത! October 11, 2022
  തെന്നിന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും സക്സസ്ഫുള്ളായ നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് സാമന്ത റൂത്ത് പ്രഭു. മുപ്പത്തിയഞ്ചുകാരിയായ സാമന്തയുടെ കരിയർ പന്ത്രണ്ട് വർഷം ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കുകയാണ്. മോഡലിങിലൂടെയും പരസ്യ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചുമാണ് സാമന്ത സിനിമയിലേക്ക് എത്തിയത്. തെലുങ്കിലായിരുന്നു തുടക്കം. അതും തെലുങ്ക് യുവ താരം നാ​ഗചൈതന്യ അക്കിനേനിക്കൊപ്പം. അവിടെ നിന്നും നാ​ഗചൈത […]
 • റിലീസിന്റെ തലേദിവസം ഭാര്യയുടെ മുഖം കണ്ട് ഞാൻ തളർന്നു; അന്ന് ഉറങ്ങിയില്ല; ഗോഡ്ഫാദർ സിനിമയെക്കുറിച്ച് ചിരഞ്ജീവി October 9, 2022
  മലയാള ചിത്രം ലൂസിഫറിന്റെ തെലുങ്ക് റീമേക്ക് ഗോ‍ഡ്ഫാദറിന് വൻ സ്വീകാര്യതയാണ് ലഭിച്ചിരിക്കുന്നത്. തെലുങ്ക് സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവി നായകനായെത്തിയ സിനിമയിൽ നയൻതാരയാണ് നായിക. ലൂസിഫറിനേക്കാളും ആക്ഷൻ മാസ് രംഗങ്ങൾ സിനിമയിലുണ്ട്. തെലുങ്ക് പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന രീതിയിലേക്ക് സിനിമയുടെ കഥയെ മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ തന്നെ ഗോഡ്ഫാദറിനെ ആഘോഷമാക്കിയിരിക്കുകയാണ് ചിരഞ്ജീവ […]
 • ​ഗോഡ്ഫാദർ എനിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട സിനിമ; വിജയത്തിന് പിന്നാലെ നയൻതാര October 9, 2022
  തെലുങ്ക് സിനിമയിൽ വൻ ഹിറ്റ് ആയി മാറിയിരിക്കുകയാണ് ചിരഞ്ജീവിയുടെ ​ഗോഡ്ഫാദർ. നിരവധി സിനിമകളുടെ പരാജയത്തിന് ശേഷം ലഭിച്ച വിജയം ആഘോഷമാക്കിയിരിക്കുകയാണ് ചിരഞ്ജീവിയും ആരാധകരും. മലയാള സിനിമയായ ലൂസിഫറിന്റെ തെലുങ്ക് റീമേക്ക് ആണെങ്കിലും തെലുങ്ക് പ്രേക്ഷകർക്കിഷ്ടപ്പെടുന്ന രീതിയിൽ സിനിമയുടെ കഥപറച്ചിലിൽ മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു. ഒപ്പം സൽമാൻ ഖാൻ, നയൻതാര എന്നിവരുടെ സാന്നി […]
 • 'എനിക്ക് വിജയ്‌നെ വളരെ കാലങ്ങളായി അറിയാം; എന്റെ എല്ലാ കാര്യങ്ങൾക്കും അവൻ കൂടെയുണ്ട്' October 9, 2022
  തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമാലോകത്ത് നിറയെ ആരാധകരുള്ള താരങ്ങളാണ് വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയും രശ്‌മിക മന്ദാനയും. ഗീതാ ​ഗോവിന്ദം, ഡിയർ കംറേഡ് തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലെ ഒന്നിച്ചെത്തിയ ഈ താരജോഡികളെ ആരാധകർ ഇരുകയ്യും നീട്ടിയാണ് സ്വീകരിച്ചത്. ഇവരുടെ കെമിസ്ട്രി ഏറെ പ്രേക്ഷക പ്രശംസ നേടി. തെന്നിന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രണയ ജോഡികളായാണ് ഇവരെ ആരാധകർ വിലയിരുത്തിയത്. എന്നാൽ അതിനു പിന്നാലെ ഇരുവ […]
 • പൃഥിയുടെ സയിദ് മസൂദ് സൽമാനിലെത്തിയപ്പോൾ; ആരാധർക്ക് പോലും വേണ്ട?; സൽമാനെ ഞെട്ടിച്ച് കണക്കുകൾ October 8, 2022
  ചിരഞ്ജീവി ആരാധകരുടെ കാത്തിരിപ്പുകൾക്ക് വിരാമമിട്ട് നടന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമയായ ​ഗോഡ്ഫാദർ റിലീസ് ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്. മലയാള സിനിമ ലൂസിഫറിന്റെ റീമേക്ക് ആയതിനാൽ മലയാളികളും ഈ സിനിമയുടെ റീലീസിനായി കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു. തെലുങ്ക് പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന രീതിയിൽ ചെറിയ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയാണ് സിനിമ റീമേക്ക് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണം നേടുന്ന സി […]
 • നാഗര്‍ജുനയുടെ ആദ്യ വിവാഹം തകര്‍ന്നത് നടി കാരണം? നാഗ ചൈതന്യയുടെ അമ്മ ലക്ഷ്മിയെ കുറിച്ചുള്ള കഥ വൈറലാവുന്നു October 7, 2022
  തെലുങ്ക് സിനിമയിലെ പ്രമുഖ താരകുടുംബമാണ് നടന്‍ നാഗര്‍ജുനയുടേത്. ഏറ്റവുമൊടുവില്‍ നാഗര്‍ജുനയുടെ മകനും നടനുമായ നാഗ ചൈതന്യയുടെ വിവാഹമോചനമാണ് വാര്‍ത്തകളില്‍ നിറഞ്ഞ് നിന്നത്. നടി സാമന്തയുമായിട്ടുള്ള നാല് വര്‍ഷത്തോളം നീണ്ട ബന്ധമാണ് അവസാനിപ്പിച്ചത്. അതിന് മുന്‍പ് നാഗര്‍ജുനയുടെ ജീവിതത്തിലും വേര്‍പിരിയല്‍ നടന്നിട്ടുണ്ട്. നാഗര്‍ജുന ആദ്യം വിവാഹം കഴിക്കുന്നത് ലക്ഷ്മിയെയാണ […]
 • 'മൊബൈൽ ഫോണിൽ കാണാനുള്ളതല്ല'; ആദിപുരുഷ് ട്രോളുകളോട് പ്രതികരിച്ച് സംവിധായകൻ October 5, 2022
  തെലുങ്ക് സിനിമയിൽ സൂപ്പർ സ്റ്റാറിൽ നിന്നും പാൻ ഇന്ത്യൻ താരമായി വളർന്ന നടനാണ് നടൻ പ്രഭാസ്. ബാഹുബലി എന്ന രാജമൗലി ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടന്റെ കരിയർ ​ഗ്രാഫ് തന്നെ മാറി മറിഞ്ഞത്. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ കലക്ഷൻ റെക്കോഡുകൾ മറികടന്ന സിനിമയ്ക്ക് ഇന്നും ആരാധകർ ഏറെയാണ്. ഇന്ത്യക്ക് പുറത്തും വലിയ തോതിൽ സിനിമ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു. പ്രഭാസ്, അനുഷ്ക ഷെട്ടി, തമന്ന,

Unable to display feed at this time. Unable to display feed at this time.