Bollywood -Hollywood – ബോളിവുഡ് – ഹോളിവുഡ് വാർത്ത


 • രണ്ട് പെണ്‍മക്കളെ ബിയറില്‍ ഗുളിക നല്‍കി മയക്കി കിടത്തി വെടിവച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയ മാതാവിന് 78 വര്‍ഷത്തെ തടവ് September 23, 2023
  രണ്ട് പെണ്‍മക്കളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ മാതാവിന് 78 വര്‍ഷത്തെ തടവ് ശിക്ഷ വിധിച്ച് കോടതി. വെറോണിക്ക യംഗ്ബ്ലഡ് (38) എന്ന യുവതിയെയാണ് കോടതി ശിക്ഷിച്ചത്. വടക്കന്‍ വിര്‍ജീനിയയിലാണ് സംഭവം. വെറോണിക്കയുടെ പെണ്‍മക്കളായ ഷാരോണ്‍ കാസ്‌ട്രോ (15), ബ്രൂക്ക്‌ലിന്‍ യങ്ബ്ലഡ് (5) എന്നിവരെയാണ് മക്ലീനിലെ അപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റില്‍ വച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയത്. 2018 ഓഗസ്റ്റിലാണ് സംഭവം. ബ […]
 • രണ്ട് പെണ്‍മക്കളെ ബിയറില്‍ ഗുളിക നല്‍കി മയക്കി കിടത്തി വെടിവച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയ മാതാവിന് 78 വര്‍ഷത്തെ തടവ് September 23, 2023
  രണ്ട് പെണ്‍മക്കളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ മാതാവിന് 78 വര്‍ഷത്തെ തടവ് ശിക്ഷ വിധിച്ച് കോടതി. വെറോണിക്ക യംഗ്ബ്ലഡ് (38) എന്ന യുവതിയെയാണ് കോടതി ശിക്ഷിച്ചത്. വടക്കന്‍ വിര്‍ജീനിയയിലാണ് സംഭവം. വെറോണിക്കയുടെ പെണ്‍മക്കളായ ഷാരോണ്‍ കാസ്‌ട്രോ (15), ബ്രൂക്ക്‌ലിന്‍ യങ്ബ്ലഡ് (5) എന്നിവരെയാണ് മക്ലീനിലെ അപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റില്‍ വച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയത്.  2018 ഓഗസ്റ്റിലാണ് സംഭവം. […]
 • എംജി യൂണിവേഴ്സ്റ്റിയിൽ നടത്താനിരുന്ന എല്ലാ പരീക്ഷകളും മാറ്റിവച്ചു September 23, 2023
  കോട്ടയം: മഹാത്മാ ഗാന്ധി സര്‍വകലാശാല സെപ്റ്റംബര്‍ 26, ഒക്ടോബര്‍ നാല്, അഞ്ച്, ആറ് തീയതികളില്‍ നടത്താനിരുന്ന എല്ലാ പരീക്ഷകളും മാറ്റിവച്ചു. പുതിയ തീയതി പിന്നീട് അറിയിക്കും.
 • ഐ​എ​സ്എ​ല്‍: ചെ​ന്നൈ​യി​നെ തോ​ല്‍​പ്പി​ച്ച് ഒ​ഡീ​ഷ September 23, 2023
  ഭു​വ​നേ​ശ്വ​ര്‍: ഐ​എ​സ്എ​ല്‍ പ​ത്താം​സീ​സ​ണി​ലെ ര​ണ്ടാം മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ ഒ​ഡീ​ഷ എ​ഫ്‌​സി​യ്ക്കു ജ​യം. ഭു​വ​നേ​ശ്വ​റി​ലെ ക​ലിം​ഗ സ്റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ല്‍ ന​ട​ന്ന മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ ചെ​ന്നൈ​യിൻ എ​ഫ്‌​സി​യെ എ​തി​രി​ല്ലാ​ത്ത ര​ണ്ടു ഗോ​ളു​ക​ള്‍​ക്ക് ത​ക​ര്‍​ത്താ​ണ് ആ​തി​ഥേ​യ​ര്‍ വി​ജ​യം ആ​ഘോ​ഷി​ച്ച​ത്. ഒ​ഡീ​ഷ​യ്ക്കാ​യി ജെ​റി മാ​വി​മിം​ഗ്താം​ഗ 45-ാം മി​നി​റ്റി​ലും ഡി​യാ […]
 • മലപ്പുറത്ത് ഓട്ടോയില്‍ കഞ്ചാവ് കടത്ത്; എക്‌സൈസ് പരിശോധനയില്‍ പ്രതി പിടിയില്‍ September 23, 2023
  മലപ്പുറം: ഓട്ടോയില്‍ കഞ്ചാവ് കടത്തിയ പ്രതി പിടിയില്‍. അനന്താവൂര്‍ കുത്തുകല്ല് സ്വദേശി വെളുത്തേടത്ത് പറമ്പില്‍ ജാഫര്‍ സ്വദിഖാണ് നാല് കിലോയിലധികം കഞ്ചാവുമായി പിടിയിലായത്. ഇയാള്‍ സഞ്ചരിച്ചിരുന്ന ഓട്ടോറിക്ഷയും പിടിച്ചെടുത്തു.  ആന്ധ്രയില്‍നിന്നും ഒരുലക്ഷം രൂപയ്ക്കു വാങ്ങുന്ന കഞ്ചാവിന്റെ വില്‍പന നാട്ടില്‍ പത്തു ലക്ഷത്തിനാണ് നടത്തുന്നതെന്നും 10 കിലോ കഞ്ചാവ് കടത്തുന […]
 • മെഡിക്കൽ ബിരുദധാരിണികളായ സഹോദരിമാരെ സേവാഭാരതി പ്രവർത്തകർ അഭിനന്ദിച്ചു September 23, 2023
  പെരുമ്പാവൂർ: കൂവപ്പടി അയ്മുറി തൃവേണിയിലെ ഓലപ്പുര വീട്ടിൽ രമേശിന്റേയും വനജയുടെയും മക്കളായ ഡോ. ആതിരയെയും ഡോ. അഞ്ജനയെയും സേവാഭാരതി പ്രവർത്തകർ വീട്ടിലെത്തി അഭിനന്ദിച്ചു. ആയൂർവ്വേദത്തിലും ദന്തരോഗചികിത്സയിലുമായി ഇരുവരും ബിരുദം നേടിയിരിക്കുകയാണ്. സേവാഭാരതി എറണാകുളം ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് ഡോ. ബി. രാജീവ് മെമെന്റോ നൽകി പൊന്നാടയണിച്ച് ആദരിച്ചു. ആരോഗ്യ വിഭാഗം വൈസ് പ്രസിഡന്റ് […]
 • പ്രതിശ്രുത വരനൊപ്പം നടക്കാനിറങ്ങിയ യുവതിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി കൂട്ട ബലാത്സംഗം ചെയ്തു; ദാരുണ സംഭവം ത്സാര്‍ഖണ്ഡില്‍ September 23, 2023
  റാഞ്ചി: ത്സാര്‍ഖണ്ഡില്‍ യുവതിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി കൂട്ട ബലാത്സംഗം ചെയ്തു. വെസ്റ്റ് സിംഗ്ഭും ജില്ലയില്‍ ബരിജല്‍ ഗ്രാമത്തിലാണ് സംഭവം. പ്രതിശ്രുത വരനൊപ്പം നടക്കാനിറങ്ങിയ 22കാരിയായ യുവതിയെ ഒരു സംഘം തട്ടിക്കൊണ്ടു പോകുകയായിരുന്നു.  സംഭവത്തില്‍ അഞ്ചുപേരെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. പ്രതികള്‍ ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്ത് എത്തിച്ച് യുവാവിനെ ക്രൂരമായി മര്‍ദ്ദിച്ചശേഷം യുവതിയെ ബലാത്സം […]
 • ഒഐസിസി ആംബുലൻസ്‌ ധനസഹായം കൈമാറി September 23, 2023
  പാണ്ടിക്കാട്: ഐഎൻടിയുസി പാണ്ടിക്കാട് മണ്ഡലം കമ്മറ്റി അന്തരിച്ച മണ്ഡലം കോൺസ് കമ്മറ്റി പ്രസിഡണ്ട് ജലീൽ മാസ്റ്ററുടെ നാമധേയത്തിൽ പുറത്തിറക്കുന്ന ആധുനിക സൗകര്യങ്ങളോടു കൂടിയ ആംബുലൻസ് സർവ്വീസിന് ഒഐസിസി പാണ്ടിക്കാട് സൗദി നാഷണൽ കമ്മറ്റി ധനസഹായം നൽകി. കാഞ്ഞിരക്കണ്ടൻ മുഹമ്മദ്‌ (ഐഎൻടിയുസി) അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഒഐസിസി പ്രസിഡണ്ട് കുഞ്ഞി മുഹമ്മദ് കൊടശ്ശേരി ഒരു ലക്ഷം രൂപയുടെ ച […]

Unable to display feed at this time. Unable to display feed at this time.
 • രണ്ട് പെണ്‍മക്കളെ ബിയറില്‍ ഗുളിക നല്‍കി മയക്കി കിടത്തി വെടിവച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയ മാതാവിന് 78 വര്‍ഷത്തെ തടവ് September 23, 2023
  രണ്ട് പെണ്‍മക്കളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ മാതാവിന് 78 വര്‍ഷത്തെ തടവ് ശിക്ഷ വിധിച്ച് കോടതി. വെറോണിക്ക യംഗ്ബ്ലഡ് (38) എന്ന യുവതിയെയാണ് കോടതി ശിക്ഷിച്ചത്. വടക്കന്‍ വിര്‍ജീനിയയിലാണ് സംഭവം. വെറോണിക്കയുടെ പെണ്‍മക്കളായ ഷാരോണ്‍ കാസ്‌ട്രോ (15), ബ്രൂക്ക്‌ലിന്‍ യങ്ബ്ലഡ് (5) എന്നിവരെയാണ് മക്ലീനിലെ അപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റില്‍ വച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയത്. 2018 ഓഗസ്റ്റിലാണ് സംഭവം. ബ […]
 • രണ്ട് പെണ്‍മക്കളെ ബിയറില്‍ ഗുളിക നല്‍കി മയക്കി കിടത്തി വെടിവച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയ മാതാവിന് 78 വര്‍ഷത്തെ തടവ് September 23, 2023
  രണ്ട് പെണ്‍മക്കളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ മാതാവിന് 78 വര്‍ഷത്തെ തടവ് ശിക്ഷ വിധിച്ച് കോടതി. വെറോണിക്ക യംഗ്ബ്ലഡ് (38) എന്ന യുവതിയെയാണ് കോടതി ശിക്ഷിച്ചത്. വടക്കന്‍ വിര്‍ജീനിയയിലാണ് സംഭവം. വെറോണിക്കയുടെ പെണ്‍മക്കളായ ഷാരോണ്‍ കാസ്‌ട്രോ (15), ബ്രൂക്ക്‌ലിന്‍ യങ്ബ്ലഡ് (5) എന്നിവരെയാണ് മക്ലീനിലെ അപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റില്‍ വച്ച് കൊലപ്പെടുത്തിയത്.  2018 ഓഗസ്റ്റിലാണ് സംഭവം. […]
 • എംജി യൂണിവേഴ്സ്റ്റിയിൽ നടത്താനിരുന്ന എല്ലാ പരീക്ഷകളും മാറ്റിവച്ചു September 23, 2023
  കോട്ടയം: മഹാത്മാ ഗാന്ധി സര്‍വകലാശാല സെപ്റ്റംബര്‍ 26, ഒക്ടോബര്‍ നാല്, അഞ്ച്, ആറ് തീയതികളില്‍ നടത്താനിരുന്ന എല്ലാ പരീക്ഷകളും മാറ്റിവച്ചു. പുതിയ തീയതി പിന്നീട് അറിയിക്കും.
 • ഐ​എ​സ്എ​ല്‍: ചെ​ന്നൈ​യി​നെ തോ​ല്‍​പ്പി​ച്ച് ഒ​ഡീ​ഷ September 23, 2023
  ഭു​വ​നേ​ശ്വ​ര്‍: ഐ​എ​സ്എ​ല്‍ പ​ത്താം​സീ​സ​ണി​ലെ ര​ണ്ടാം മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ ഒ​ഡീ​ഷ എ​ഫ്‌​സി​യ്ക്കു ജ​യം. ഭു​വ​നേ​ശ്വ​റി​ലെ ക​ലിം​ഗ സ്റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ല്‍ ന​ട​ന്ന മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ ചെ​ന്നൈ​യിൻ എ​ഫ്‌​സി​യെ എ​തി​രി​ല്ലാ​ത്ത ര​ണ്ടു ഗോ​ളു​ക​ള്‍​ക്ക് ത​ക​ര്‍​ത്താ​ണ് ആ​തി​ഥേ​യ​ര്‍ വി​ജ​യം ആ​ഘോ​ഷി​ച്ച​ത്. ഒ​ഡീ​ഷ​യ്ക്കാ​യി ജെ​റി മാ​വി​മിം​ഗ്താം​ഗ 45-ാം മി​നി​റ്റി​ലും ഡി​യാ […]
 • മലപ്പുറത്ത് ഓട്ടോയില്‍ കഞ്ചാവ് കടത്ത്; എക്‌സൈസ് പരിശോധനയില്‍ പ്രതി പിടിയില്‍ September 23, 2023
  മലപ്പുറം: ഓട്ടോയില്‍ കഞ്ചാവ് കടത്തിയ പ്രതി പിടിയില്‍. അനന്താവൂര്‍ കുത്തുകല്ല് സ്വദേശി വെളുത്തേടത്ത് പറമ്പില്‍ ജാഫര്‍ സ്വദിഖാണ് നാല് കിലോയിലധികം കഞ്ചാവുമായി പിടിയിലായത്. ഇയാള്‍ സഞ്ചരിച്ചിരുന്ന ഓട്ടോറിക്ഷയും പിടിച്ചെടുത്തു.  ആന്ധ്രയില്‍നിന്നും ഒരുലക്ഷം രൂപയ്ക്കു വാങ്ങുന്ന കഞ്ചാവിന്റെ വില്‍പന നാട്ടില്‍ പത്തു ലക്ഷത്തിനാണ് നടത്തുന്നതെന്നും 10 കിലോ കഞ്ചാവ് കടത്തുന […]
 • മെഡിക്കൽ ബിരുദധാരിണികളായ സഹോദരിമാരെ സേവാഭാരതി പ്രവർത്തകർ അഭിനന്ദിച്ചു September 23, 2023
  പെരുമ്പാവൂർ: കൂവപ്പടി അയ്മുറി തൃവേണിയിലെ ഓലപ്പുര വീട്ടിൽ രമേശിന്റേയും വനജയുടെയും മക്കളായ ഡോ. ആതിരയെയും ഡോ. അഞ്ജനയെയും സേവാഭാരതി പ്രവർത്തകർ വീട്ടിലെത്തി അഭിനന്ദിച്ചു. ആയൂർവ്വേദത്തിലും ദന്തരോഗചികിത്സയിലുമായി ഇരുവരും ബിരുദം നേടിയിരിക്കുകയാണ്. സേവാഭാരതി എറണാകുളം ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് ഡോ. ബി. രാജീവ് മെമെന്റോ നൽകി പൊന്നാടയണിച്ച് ആദരിച്ചു. ആരോഗ്യ വിഭാഗം വൈസ് പ്രസിഡന്റ് […]
 • പ്രതിശ്രുത വരനൊപ്പം നടക്കാനിറങ്ങിയ യുവതിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി കൂട്ട ബലാത്സംഗം ചെയ്തു; ദാരുണ സംഭവം ത്സാര്‍ഖണ്ഡില്‍ September 23, 2023
  റാഞ്ചി: ത്സാര്‍ഖണ്ഡില്‍ യുവതിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി കൂട്ട ബലാത്സംഗം ചെയ്തു. വെസ്റ്റ് സിംഗ്ഭും ജില്ലയില്‍ ബരിജല്‍ ഗ്രാമത്തിലാണ് സംഭവം. പ്രതിശ്രുത വരനൊപ്പം നടക്കാനിറങ്ങിയ 22കാരിയായ യുവതിയെ ഒരു സംഘം തട്ടിക്കൊണ്ടു പോകുകയായിരുന്നു.  സംഭവത്തില്‍ അഞ്ചുപേരെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. പ്രതികള്‍ ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്ത് എത്തിച്ച് യുവാവിനെ ക്രൂരമായി മര്‍ദ്ദിച്ചശേഷം യുവതിയെ ബലാത്സം […]
 • ഒഐസിസി ആംബുലൻസ്‌ ധനസഹായം കൈമാറി September 23, 2023
  പാണ്ടിക്കാട്: ഐഎൻടിയുസി പാണ്ടിക്കാട് മണ്ഡലം കമ്മറ്റി അന്തരിച്ച മണ്ഡലം കോൺസ് കമ്മറ്റി പ്രസിഡണ്ട് ജലീൽ മാസ്റ്ററുടെ നാമധേയത്തിൽ പുറത്തിറക്കുന്ന ആധുനിക സൗകര്യങ്ങളോടു കൂടിയ ആംബുലൻസ് സർവ്വീസിന് ഒഐസിസി പാണ്ടിക്കാട് സൗദി നാഷണൽ കമ്മറ്റി ധനസഹായം നൽകി. കാഞ്ഞിരക്കണ്ടൻ മുഹമ്മദ്‌ (ഐഎൻടിയുസി) അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഒഐസിസി പ്രസിഡണ്ട് കുഞ്ഞി മുഹമ്മദ് കൊടശ്ശേരി ഒരു ലക്ഷം രൂപയുടെ ച […]

Unable to display feed at this time.