Bollywood -Hollywood – ബോളിവുഡ് – ഹോളിവുഡ് വാർത്ത


 • മിസ് അമേരിക്ക മത്സരത്തിന് ഒരു പത്തനംതിട്ടക്കാരിയും February 28, 2024
  ന്യൂയോര്‍ക്ക്: മിസ് അമേരിക്ക മത്സരത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ ഒരു മലയാളി പെണ്‍കുട്ടിയുടെ തയാറെടുപ്പ്. മീര തങ്കം മാത്യു എന്ന പത്തനംതിട്ട കൈപ്പട്ടൂര്‍ സ്വദേശിനിയാണ് ഈ വര്‍ഷം അവസാനം നടക്കുന്ന പ്രാഥമിക റൗണ്ടിനു വേണ്ടി സജ്ജയാകുന്നത്. ഇതിനു മുന്‍പ് ഒരേയൊരു ഇന്ത്യക്കാരിക്കു മാത്രമാണ് മിസ് അമേരിക്കയാകാന്‍ സാധിച്ചിട്ടുള്ളത്. 2022ല്‍ മിസ് ഇന്ത്യ ന്യൂയോര്‍ക്ക് മത്സരത്തില […]
 • ഹംഗറിയും സമ്മതിച്ചു, സ്വീഡന്റെ നാറ്റോ അംഗത്വം ഉടന്‍ February 28, 2024
  ബുഡാപെസ്ററ്: സ്വീഡന് നാറ്റോ അംഗത്വം നല്‍കുന്നതിന് ഒടുവില്‍ ഹംഗറി സമ്മതം മൂളി. 2022 മേയ് മുതല്‍ അംഗത്വം നേടാന്‍ അപേക്ഷ നല്‍കി കാക്കുകയാണ് സ്വീഡന്‍. തുര്‍ക്കിയുടെയും ഹംഗറിയുടെയും എതിര്‍പ്പ് കാരണമാണ് ഇത്രയും വൈകിയത്. തുര്‍ക്കിയെ നേരത്തെ അനുനയിപ്പിക്കാന്‍ സാധിച്ചിരുന്നെങ്കിലും ഹംഗറി എതിര്‍പ്പ് തുടരുകയായിരുന്നു. ആറിനെതിരെ 188 പേരുടെ പിന്തുണയോടെയാണ് ഹംഗറി പാര്‍ല […]
 • യുക്രെയ്നെ സഹായിക്കാന്‍ ഫ്രാന്‍സ് സൈന്യത്തെ അയക്കും February 28, 2024
  പാരിസ്: റഷ്യന്‍ അധിനിവേശം നേരിടുന്ന യുക്രെയ്നെ നേരിടാന്‍ ഫ്രാന്‍സ് സ്വന്തം സൈന്യത്തെ അയക്കാന്‍ തയാറെടുക്കുന്നു. യൂറോപ്പിന്റെ സുരക്ഷക്ക് റഷ്യയെ പരാജയപ്പെടുത്തല്‍ അനിവാര്യമാണെന്നും, അതിന് യുക്രെയ്ന്‍ സേനക്കൊപ്പം പൊരുതാന്‍ സ്വന്തം സേനയെ അയക്കേണ്ടി വരുമെന്നും ഫ്രഞ്ച് പ്രസിഡന്റ് ഇമ്മാനുവല്‍ മാക്രോണ്‍ തന്നെയാണ് വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്.യുക്രെയ്ന്‍ നേരത്തെ തന് […]
 • 114 വയസ്സുള്ള എലിസബത്ത് ഫ്രാൻസിസ് യുഎസിൽ ജീവിച്ചിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പ്രായം കൂടിയ വ്യക്തി February 28, 2024
  ടെക്സസ് : ഹൂസ്റ്റണിൽ നിന്നുള്ള എലിസബത്ത് ഫ്രാൻസിസ്114-ാം വയസ്സിൽ, ജീവിച്ചിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പ്രായം കൂടിയ അമേരിക്കക്കാരിയായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു: 114 വർഷവും 214 ദിവസവും പ്രായമുള്ള ഫ്രാൻസിസ്, ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കൂടിയ അഞ്ചാമത്തെ വ്യക്തിയാണെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്നു. ലോംഗെവിക്വസ്റ്റ് പ്രകാരം, കാലിഫോർണിയയിൽ 116 വയസ്സുള്ള എഡി സെക്കറെല്ലിയുടെ മരണശേഷമാണ് എലിസ […]
 • മിനിതാ സംഘ്‌വിക്ക് ഡെമോക്രാറ്റിക് നോമിനേഷൻ, ജയിച്ചാൽ ന്യൂയോർക്ക് സെനറ്റിലെ ആദ്യ സ്വവർഗ്ഗാനുരാഗ വനിത February 28, 2024
  ന്യൂയോർക്ക്: ന്യൂയോർക്കിലെ 44-ാമത് സ്റ്റേറ്റ് സെനറ്റ് ഡിസ്ട്രിക്റ്റിലേക്കുള്ള ഡെമോക്രാറ്റിക് നോമിനേഷൻ മിനിത സാങ് വി ഔദ്യോഗികമായി ഉറപ്പിച്ചു. ഫെബ്രുവരി 26-ന് സരട്ടോഗ കൗണ്ടി ഡെമോക്രാറ്റിക് കമ്മിറ്റിയും ഷെനെക്റ്റഡി കൗണ്ടി ഡെമോക്രാറ്റിക് കമ്മിറ്റിയും മിനിതയെ അംഗീകരിച്ചു. പ്രതിബദ്ധതയുള്ള അഭിഭാഷകയും തെളിയിക്കപ്പെട്ട പ്രശ്നപരിഹാരകാരിയുമാണെന്ന് സാംഘ്വിയെ പിന്തുണച്ചു […]
 • മിസോറി സിറ്റിയിൽ നിന്ന് കാണാതായ 12 വയസ്സുകാരി എമിനിയെ കണ്ടെത്താൻ പോലീസ് പൊതുജന സഹായം അഭ്യർത്ഥിച്ചു February 28, 2024
  ഹൂസ്റ്റൺ: ഏകദേശം ഒരാഴ്ചയായി കാണാതായ 12 വയസ്സുകാരിയെ എമിനിയെ ഹൂസ്റ്റൺ പോലീസ് തിരയുന്നു. ഫെബ്രുവരി 22 വ്യാഴാഴ്ചയാണ് മിസോറി സിറ്റിയിലെ ബെൽറ്റ്‌വേ 8, ഹിൽക്രോഫ്റ്റ് അവന്യൂ എന്നിവയുടെ കവലയ്ക്ക് സമീപമുള്ള വാട്ടർ ചേസ് ഡ്രൈവിൽ നിന്ന് ഇരുണ്ട നിറമുള്ള ട്രക്കിലാണ് എമിനി ഹ്യൂജസിനെ അവസാനമായി കണ്ടത്. വെളുത്ത ക്രോപ്പ് ടോപ്പും പിങ്ക് ജോഗറുകളുമാണ് എമിനി അവസാനമായി ധരിച്ചിരുന്ന […]
 • ന്യൂജഴ്‌സിയിൽ ആറ്റുകാലമ്മയ്ക്ക് പൊങ്കാല ഭക്തിസാന്ദ്രമായി February 28, 2024
  ന്യു ജേഴ്‌സി: നോർത്ത് അമേരിക്കയിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ ആറ്റുകാൽ പൊങ്കാല ആഘോഷങ്ങളിലൊന്ന് ഫെബ്രുവരി 25 ഞായറാഴ്ച ന്യൂജെഴ്‌സിയിൽ ആഘോഷിച്ചു. ആറ്റുകാൽ ക്ഷേത്രത്തിലെ പൊങ്കാല ദിവസം തന്നെയായിരുന്നു ഭക്തിനിറഞ്ഞ അന്തരീക്ഷത്തിൽ ന്യൂജെഴ്‌സിയിലെയും ആഘോഷം. ന്യു ജേഴ്‌സിക്ക് പുറമെ മസാച്യുസെറ്റ്സ്, കണക്റ്റിക്കട്ട്, ന്യൂയോർക്ക്, പെൻസിൽവാനിയ, ഡെലവെയർ, വിർജീനിയ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന […]
 • സമയപരിധി തീരുന്നു; കുവൈറ്റില്‍ ബയോമെട്രിക് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാത്തത് നിരവധി പ്രവാസികള്‍ February 28, 2024
  കുവൈറ്റ് സിറ്റി: അനുവദിച്ച സമയപരിധി അവസാനിക്കാറായിട്ടും കുവൈറ്റില്‍ ഏകദേശം 670,000 വ്യക്തികള്‍, പ്രധാനമായും പ്രവാസികള്‍ ഇതുവരെ ബയോമെട്രിക് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിട്ടില്ലെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട്. സുരക്ഷാ വൃത്തങ്ങളെ ഉദ്ധരിച്ച് പ്രാദേശികമാധ്യമമാണ് ഇക്കാര്യം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തത്. ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം അനുവദിച്ച മൂന്ന് മാസത്തെ സമയപരിധി മാര്‍ച്ച് ഒന്നിന് അവസാനി […]

Unable to display feed at this time. Unable to display feed at this time.
 • മിസ് അമേരിക്ക മത്സരത്തിന് ഒരു പത്തനംതിട്ടക്കാരിയും February 28, 2024
  ന്യൂയോര്‍ക്ക്: മിസ് അമേരിക്ക മത്സരത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ ഒരു മലയാളി പെണ്‍കുട്ടിയുടെ തയാറെടുപ്പ്. മീര തങ്കം മാത്യു എന്ന പത്തനംതിട്ട കൈപ്പട്ടൂര്‍ സ്വദേശിനിയാണ് ഈ വര്‍ഷം അവസാനം നടക്കുന്ന പ്രാഥമിക റൗണ്ടിനു വേണ്ടി സജ്ജയാകുന്നത്. ഇതിനു മുന്‍പ് ഒരേയൊരു ഇന്ത്യക്കാരിക്കു മാത്രമാണ് മിസ് അമേരിക്കയാകാന്‍ സാധിച്ചിട്ടുള്ളത്. 2022ല്‍ മിസ് ഇന്ത്യ ന്യൂയോര്‍ക്ക് മത്സരത്തില […]
 • ഹംഗറിയും സമ്മതിച്ചു, സ്വീഡന്റെ നാറ്റോ അംഗത്വം ഉടന്‍ February 28, 2024
  ബുഡാപെസ്ററ്: സ്വീഡന് നാറ്റോ അംഗത്വം നല്‍കുന്നതിന് ഒടുവില്‍ ഹംഗറി സമ്മതം മൂളി. 2022 മേയ് മുതല്‍ അംഗത്വം നേടാന്‍ അപേക്ഷ നല്‍കി കാക്കുകയാണ് സ്വീഡന്‍. തുര്‍ക്കിയുടെയും ഹംഗറിയുടെയും എതിര്‍പ്പ് കാരണമാണ് ഇത്രയും വൈകിയത്. തുര്‍ക്കിയെ നേരത്തെ അനുനയിപ്പിക്കാന്‍ സാധിച്ചിരുന്നെങ്കിലും ഹംഗറി എതിര്‍പ്പ് തുടരുകയായിരുന്നു. ആറിനെതിരെ 188 പേരുടെ പിന്തുണയോടെയാണ് ഹംഗറി പാര്‍ല […]
 • യുക്രെയ്നെ സഹായിക്കാന്‍ ഫ്രാന്‍സ് സൈന്യത്തെ അയക്കും February 28, 2024
  പാരിസ്: റഷ്യന്‍ അധിനിവേശം നേരിടുന്ന യുക്രെയ്നെ നേരിടാന്‍ ഫ്രാന്‍സ് സ്വന്തം സൈന്യത്തെ അയക്കാന്‍ തയാറെടുക്കുന്നു. യൂറോപ്പിന്റെ സുരക്ഷക്ക് റഷ്യയെ പരാജയപ്പെടുത്തല്‍ അനിവാര്യമാണെന്നും, അതിന് യുക്രെയ്ന്‍ സേനക്കൊപ്പം പൊരുതാന്‍ സ്വന്തം സേനയെ അയക്കേണ്ടി വരുമെന്നും ഫ്രഞ്ച് പ്രസിഡന്റ് ഇമ്മാനുവല്‍ മാക്രോണ്‍ തന്നെയാണ് വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്.യുക്രെയ്ന്‍ നേരത്തെ തന് […]
 • 114 വയസ്സുള്ള എലിസബത്ത് ഫ്രാൻസിസ് യുഎസിൽ ജീവിച്ചിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പ്രായം കൂടിയ വ്യക്തി February 28, 2024
  ടെക്സസ് : ഹൂസ്റ്റണിൽ നിന്നുള്ള എലിസബത്ത് ഫ്രാൻസിസ്114-ാം വയസ്സിൽ, ജീവിച്ചിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പ്രായം കൂടിയ അമേരിക്കക്കാരിയായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു: 114 വർഷവും 214 ദിവസവും പ്രായമുള്ള ഫ്രാൻസിസ്, ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കൂടിയ അഞ്ചാമത്തെ വ്യക്തിയാണെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്നു. ലോംഗെവിക്വസ്റ്റ് പ്രകാരം, കാലിഫോർണിയയിൽ 116 വയസ്സുള്ള എഡി സെക്കറെല്ലിയുടെ മരണശേഷമാണ് എലിസ […]
 • മിനിതാ സംഘ്‌വിക്ക് ഡെമോക്രാറ്റിക് നോമിനേഷൻ, ജയിച്ചാൽ ന്യൂയോർക്ക് സെനറ്റിലെ ആദ്യ സ്വവർഗ്ഗാനുരാഗ വനിത February 28, 2024
  ന്യൂയോർക്ക്: ന്യൂയോർക്കിലെ 44-ാമത് സ്റ്റേറ്റ് സെനറ്റ് ഡിസ്ട്രിക്റ്റിലേക്കുള്ള ഡെമോക്രാറ്റിക് നോമിനേഷൻ മിനിത സാങ് വി ഔദ്യോഗികമായി ഉറപ്പിച്ചു. ഫെബ്രുവരി 26-ന് സരട്ടോഗ കൗണ്ടി ഡെമോക്രാറ്റിക് കമ്മിറ്റിയും ഷെനെക്റ്റഡി കൗണ്ടി ഡെമോക്രാറ്റിക് കമ്മിറ്റിയും മിനിതയെ അംഗീകരിച്ചു. പ്രതിബദ്ധതയുള്ള അഭിഭാഷകയും തെളിയിക്കപ്പെട്ട പ്രശ്നപരിഹാരകാരിയുമാണെന്ന് സാംഘ്വിയെ പിന്തുണച്ചു […]
 • മിസോറി സിറ്റിയിൽ നിന്ന് കാണാതായ 12 വയസ്സുകാരി എമിനിയെ കണ്ടെത്താൻ പോലീസ് പൊതുജന സഹായം അഭ്യർത്ഥിച്ചു February 28, 2024
  ഹൂസ്റ്റൺ: ഏകദേശം ഒരാഴ്ചയായി കാണാതായ 12 വയസ്സുകാരിയെ എമിനിയെ ഹൂസ്റ്റൺ പോലീസ് തിരയുന്നു. ഫെബ്രുവരി 22 വ്യാഴാഴ്ചയാണ് മിസോറി സിറ്റിയിലെ ബെൽറ്റ്‌വേ 8, ഹിൽക്രോഫ്റ്റ് അവന്യൂ എന്നിവയുടെ കവലയ്ക്ക് സമീപമുള്ള വാട്ടർ ചേസ് ഡ്രൈവിൽ നിന്ന് ഇരുണ്ട നിറമുള്ള ട്രക്കിലാണ് എമിനി ഹ്യൂജസിനെ അവസാനമായി കണ്ടത്. വെളുത്ത ക്രോപ്പ് ടോപ്പും പിങ്ക് ജോഗറുകളുമാണ് എമിനി അവസാനമായി ധരിച്ചിരുന്ന […]
 • ന്യൂജഴ്‌സിയിൽ ആറ്റുകാലമ്മയ്ക്ക് പൊങ്കാല ഭക്തിസാന്ദ്രമായി February 28, 2024
  ന്യു ജേഴ്‌സി: നോർത്ത് അമേരിക്കയിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ ആറ്റുകാൽ പൊങ്കാല ആഘോഷങ്ങളിലൊന്ന് ഫെബ്രുവരി 25 ഞായറാഴ്ച ന്യൂജെഴ്‌സിയിൽ ആഘോഷിച്ചു. ആറ്റുകാൽ ക്ഷേത്രത്തിലെ പൊങ്കാല ദിവസം തന്നെയായിരുന്നു ഭക്തിനിറഞ്ഞ അന്തരീക്ഷത്തിൽ ന്യൂജെഴ്‌സിയിലെയും ആഘോഷം. ന്യു ജേഴ്‌സിക്ക് പുറമെ മസാച്യുസെറ്റ്സ്, കണക്റ്റിക്കട്ട്, ന്യൂയോർക്ക്, പെൻസിൽവാനിയ, ഡെലവെയർ, വിർജീനിയ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന […]
 • സമയപരിധി തീരുന്നു; കുവൈറ്റില്‍ ബയോമെട്രിക് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കാത്തത് നിരവധി പ്രവാസികള്‍ February 28, 2024
  കുവൈറ്റ് സിറ്റി: അനുവദിച്ച സമയപരിധി അവസാനിക്കാറായിട്ടും കുവൈറ്റില്‍ ഏകദേശം 670,000 വ്യക്തികള്‍, പ്രധാനമായും പ്രവാസികള്‍ ഇതുവരെ ബയോമെട്രിക് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിട്ടില്ലെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട്. സുരക്ഷാ വൃത്തങ്ങളെ ഉദ്ധരിച്ച് പ്രാദേശികമാധ്യമമാണ് ഇക്കാര്യം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തത്. ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം അനുവദിച്ച മൂന്ന് മാസത്തെ സമയപരിധി മാര്‍ച്ച് ഒന്നിന് അവസാനി […]

Unable to display feed at this time.